![ดร.กรศิริ มิ่งไชย ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนเทศบาลบูรพาอุบล พร้อมด้วยตัวแทนพนักงานครูเข้าร่วมพิธีบวงสรวงศาลหลักเมืองอุบลราชธานีเสริมสิริมงคลแก่บ้านเมือง](
http://tessabanburapaubon.mode-schoolapp.com/upload/public/news/Image1_20220608064039.jpg )
ดร.กรศิริ มิ่งไชย ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนเทศบาลบูรพาอุบล พร้อมด้วยตัวแทนพนักงานครูเข้าร่วมพิธีบวงสรวงศาลหลักเมืองอุบลราชธานีเสริมสิริมงคลแก่บ้านเมือง
วันที่ 31 พฤษภาคม 2565 โรงเรียนเทศบาลบูรพาอุบล สำนักการศึกษา…